09 (2)

Saitin Horon Ƙarfafa Sauri tare da Tsani na TPE don dacewa da horon ƙwallon ƙafa


Saitin Horon Wasanni na XGEAR babban kayan aikin horarwa ne na gaggawa don haɓaka wasan motsa jiki yadda ya kamata.An ƙera wannan saitin don haɓaka ƙwarewa a cikin duk wasanni, ƙwaƙƙwarar ƙarfi da mazugi suna da kyau don dacewa da horar da ƙafafu.Parachute na juriya na iya haifar da juriya kuma yana ƙara ƙarfin tuƙi na ƙafafu wanda zai iya inganta fashewa da ƙarfin jiki yadda ya kamata.

 • Alamar:XGEAR
 • Lokacin Jagora:KWANA 35
 • Biya:L/C, D/A, D/P, T/T
 • Launi:YELU
 • MOQ: 50
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Bidiyo

  Bayani

  Description-1

  ● TSARI MAI KYAU:Tsani mai ƙarfin motsa jiki na wasanni yana da tsayin 13' tare da gudu 9.Yana da sassauƙa da daidaitacce saboda kyakkyawan kayan TPE.Yana ba da kyakkyawan aiki don horar da ƙafafu tare da madauri marar tangle.Tukunin ƙarfe masu jure tsatsa na iya kiyaye shi a wurin kuma abubuwan da ke ƙarshen an yi niyya don haɗa wasu tsani don buƙatar ku.

  1f40911c

  ● FARKO MAI TSORO:chute ɗin yana da diamita 52 '', tare da bel ɗin nailan daidaitacce mai nauyi, wannan madaurin velcro akan bel masu gudu yana ba da damar daidaitawa tsakanin 22-40 ".Ƙunƙarar bel mai saurin-saki yana ba da damar horo tare da fashe hanzari.Wannan ƙwaƙƙwarar horo mai juriya tare da juriya mai ƙarfi wanda shine mafi kyawun haɓaka ƙarfin fashewa da ƙarfin kuzari.

  1ac36acb

  ● RUWAN DISC NA RUWA:Za a iya sanya mazugi na roba na ƙimar mu a cikin nau'i-nau'i iri-iri.Yana da kyau a matsayin alamomin iyaka, ayyukan wasanni da maƙasudai.Girman kowane mazugi na diski shine 7.5 '' a diamita da 2 '' a tsayi.

  Ƙayyadaddun bayanai

  Matakan na'urorin haɗi:

  Abu NO. 202793
  Tsani Tsani 13' mai tsayi tare da gudu 9
  Resistant Training Chute 52'' a diamita
  Cones Disc na roba 7.5'' a diamita, 2'' a tsayi
  Girman Abu (girman akwatin ciki) L12.99 x W4.33 x H7.87 inci
  Nauyin Abu (nauyin akwatin ciki) 1.59KG
  Girman kartani L22.8 x W13.78 x H16.54inci (10 inji mai kwakwalwa/akwati)
  KartonGros Weight 17.5kg

  Sanarwa

  Tsarin Horon Wasanni na XGEAR ya haɗa da:

  TPE Agility Ladder

  a Resistance Parachute

  12 Fayafai Cones

  4 Karfe Lantarki

  2 Jakar Zane

  Notices

  Aikace-aikace

  ● Wannan tsani na motsa jiki an tsara shi don taimaka muku haɓaka ƙwarewa a duk wasanni kamar wasan ƙwallon ƙafa, ƙwallon kwando, baseball, tennis, lacrosse, hockey, dambe, waƙa da filin.

  12 DISC COES:Za a iya sanya saitin horar da mazugi na sauri cikin salo iri-iri, kuma ana iya haɗa su don kiyaye motsa jiki cikin nishadi.

  4 GARIN KARFE:Kuna iya gyara shi cikin sauƙi a wuri tare da wannan gungu na ƙarfe mai hana tsatsa.

  JURIYA PARACHUT:Parachutes na juriya na iya haifar da juriya da haɓaka ƙarfin tuƙi na ƙafafu, don haka hanya ce mai kyau don ƙara matsakaicin saurin tafiya.

  Applications-1
  82f91d463

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka